XenForo hosting
  1. Diễn đàn SEO chất lượng, rao vặt miễn phí có PA, DA cao: okmen.edu.vn | batdongsan24h.edu.vn | aiti.edu.vn | vnmu.edu.vn | dhtn.edu.vn
    Dismiss Notice
    • ĐT: 0939 713 069
    • Mail: tanbomarketing@gmail.com
    • Skype: dangtanbo.kiet
    Dismiss Notice

Cáp quang OPGW 70 24 ( 70/24)

Đơn vị tài trợ:

* Cong ty thiet ke nha uy tin
* Nha Xinh thiet ke biet thu dep tai VN
* Công ty nha xinh
* Nha Xinh biet thu tai VN
* thiet ke nha dep kien truc
* thiet ke nha dep tphcm
* nhà xinh kiến trúc
* dịch vụ chụp hình cưới đà lạt giá rẻ
* Bong88 trực tuyến
* VN88.com online
* 188bet nhà cái
* 188bet link chuẩn

Thảo luận trong 'Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi dongnv32, 20/10/21.

  1. dongnv32
    Offline

    dongnv32 admin

    (Tài trợ: https://kientrucnha.com.vn) - I, Cấu tạo cáp quang OPGW 70 24
    Cáp quang OPGW 70 24 là loại cáp quang OPGW dạng ống trung tâm, có 24 sợi quang đặt trong ống lỏng ở trung tâm. Bao quanh là 9 ống thép để bảo vệ lõi sợi quang.

    OPGW-70/24 có nghĩa là sản phẩm cáp quang chống sét OPGW có 24 sợi quang trong lõi,tiết diện chịu lực 70 mm2.

    [​IMG]

    II, Ứng dụng :
    • Thường được sử dụng trong các đường dây điện trên không mới xây dựng.
    • Có thể đáp ứng các yêu cầu về số lượng lớn sợi và đường truyền điện áp siêu cao (UHV).
    • Có thể bảo vệ chống sét bằng cách truyền dòng điện ngắn mạch lớn xuống đất.
    III, Thông số kỹ thuật cáp quang OPGW 70 24
    STT

    Loại

    Đơn vị

    Giá trị được đảm bảo của nhà thầu
    1
    Loại cáp

    /

    OPGW-24B1-70[77;24]
    2 Cấu trúc của cáp quang Thép mạ nhôm Số lượng gốc / đường kính 6/3.80/20AS
    Đơn vị quang Loại / số / đường kính Ống thép không gỉ / 1 / 3,80
    3 Diện tích mặt cắt ngang được tính toán Ống nhôm hoặc thép không gỉ mm2 2.79
    Thép mạ nhôm mm2 70.05
    tổng mặt cắt mm2 70.05
    4 Loại dây đơn bên ngoài (thép mạ nhôm / hợp kim nhôm) / Thép mạ nhôm
    5 Đường kính dây đơn bên ngoài mm 3.80
    6 Loại sợi quang G.652/G.655 G.652
    7 Tiêu chuẩn
    8 Tiêu chuẩn sản xuất và thử nghiệm ITU-T G.652&G652.D; IEC 60794, IEC 60793, IEEE 1138-2009.
    9 Số lượng sợi quang Sợi 24
    10 Lực phá vỡ định mức (RTS) daN ≥8100
    11 Mô đun đàn hồi daN/mm2 ≥14.000
    12 Hệ số giãn nở tuyến tính 1/C ≤13. x 10-6
    13 Công suất dòng ngắn mạch cho phép kA2s ≥35
    14 Bước sóng cắt nm ≤1260nm
    15 Đường kính chế độ trường μm 8.6÷9.5
    16 Sai số đồng tâm của đường kính chế độ trường μm ≤ 0,5
    17 Đường kính của vỏ phản xạ μm 125 ± 1
    18 Sự không đều của lớp phản chiếu & ≤ 1
    19 Đường kính vỏ bọc sợi quang μm 245 ± 10
    20 Bước sóng hoạt động nm 1310 - 1550
    21
    Hệ số suy giảm:

    1310 nm

    1550 nm

    dB/km ≤ 0,4
    ≤ 0,3
    22
    Hệ số phân tán màu sắc:1285 - 1330 nm

    1550 nm

    ps/nm.km ≤ 3,5
    ≤ 18
    23
    外径

    Đường kính ngoài

    mm 11.4
    24 Khối lượng trên đơn vị Chiều dài (bao gồm cả chất lượng sợi) kg/km 475
    25 Điện trở 20 ℃ DC W/km 0.644


    26



    Nhiệt độ tối đa cho phép Giữa tức thời ℃ 200
    Bền vững ℃ 80
    27 Năng lượng chống sét (50C / 100C / 150C / 200C) C 150
    28 Tỷ lệ trọng lượng căng thẳng km 12.7
    29 Lực căng tối đa cho phép kN 16.88
    30 Độ căng hoạt động trung bình hàng năm kN 8.44
    31 Bán kính uốn tối thiểu cho phép (động) mm 228
    32 Lực căng lắp tối đa cho phép kN 8.44
    33 Kích thước trục (dài × rộng × cao) m×m×m 1.6×1.2×1.6
    34 Chiều dài cáp m 6000


    35



    Thuộc tính Creep 20% RTS biến Creep 10 năm % 0.05
    20 năm 0.06
    IV, Ảnh thực tế sản phẩm cáp quang OPGW 70 24
    1, Ảnh bin cáp
    [​IMG]

    2, Đo kiểm cáp quang OPGW 70 24
    Với mỗi sản phẩm cáp quang được nhập khẩu trực tiếp như cáp quang OPGW 70 24, Viễn thông 3 Miền luôn luôn kiểm tra chất lượng cáp trước khi giao đến tay khách hàng.

    [​IMG]

    Quý khách hàng có nhu cầu tìm hiểu, đặt hàng hay lên dự toán cho dự án sử dụng cáp quang OPGW 24 sợi OPGW-70/24, vui lòng liên hệ với chúng tôi bằng cách chat hoặc gọi theo số : 097.606.0110 để được tư vấn và nhận đầy đủ thông tin, catalogue cáp OPGW theo các tiêu chuẩn, quy cách yêu cầu cũng như báo giá chi tiết sản phẩm hỗ trợ tốt nhất cho dự án. Xin cảm ơn!
     

    Nguồn: chuanmen.edu.vn

Chia sẻ trang này